spot_img
HomeNewsதமிழ் விளையாட்டு நாடகமான கனா வின் உலக டிஜிட்டல் பிரீமியர் ஜி5 இல்

தமிழ் விளையாட்டு நாடகமான கனா வின் உலக டிஜிட்டல் பிரீமியர் ஜி5 இல்

தமிழ் விளையாட்டு நாடகமான கனா வின் உலக டிஜிட்டல் பிரீமியர் ஜி5 இல்

நேஷனல், 1 ஜூலை, 2019: இந்த உலகக் கோப்பை சீசானில், இந்தியாவின் மிக வேகமாக வளர்ந்து வரும் OTT தளமான ஜி5, அவர்களின் திரைப்பட அட்டவணையில்சமீபத்திய சேர்த்தலான  உயர்-ஆக்டேன் கிரிக்கெட் நாடகமான  கனாவை உங்களுக்குக் கொண்டுவருகிறது. இந்த படம் திரையரங்குகளில் வெளியானபோது விமர்சன ரீதியான பாராட்டை பெற்றது. சிவகார்த்திகேயன் தயாரித்து, திறமையான நடிகர்களான சத்தியராஜ், ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் மற்றும் தர்ஷன் ஆகியோர் நடித்த அருண்ராஜா காமராஜ் எழுதி இயக்கியுள்ள இப்படம் ஜூலை 1 ஆம் தேதி ஜி5 இல் பிரத்தியேகமாக பிரிமியர் செய்யப்படுகிறது.

கனா என்பது ஒரு பெரிய கனவு கொண்ட ஒரு கிராமத்து பெண்ணின் தூண்டுதலான கதை, அந்த கனவை எவ்வாறு நிறைவேற்றுவது அவளுடைய இருப்பின் நோக்கமாகிறது. விளையாட்டின் தீவிர ரசிகரான தனது தந்தையை பெருமைப்படுத்த கிரிக்கெட் வீரர் ஆவது என்ற அவரது கனவு எப்படி அமைகிறது என்பது ஒரு மனதைக் கவரும் கதை. கதாநாயகன் தனது கனவை தொடர்ந்து பின்பற்ற எவ்வாறு எல்லா சவால்களையும் கடந்து வருகிறான் என்பதை இது காட்டுகிறது.இந்த படமானது உணர்ச்சிபூர்வமானதாகவும் மற்றும் உந்துதலாகவும் உள்ளது.

படத்தை இங்கே பாருங்கள்

எழுத்தாளரும் இயக்குனருமான அருண்ராஜா காமராஜ் “கனா என்பது வழியில் வரும் பல்வேறு தடைகளை மீறி கனவுகளை வெல்லும் கதை.இந்த படம் தன்னம்பிக்கை வைத்திருப்பது மற்றும் நீங்களே நிர்ணயித்த இலக்கை நோக்கி கடுமையாக உழைப்பது பற்றியது. இது திரையரங்குகளில் ஒரு அற்புதமான வரவேற்பை பெற்றது, இப்போது அதை ஜி5 இல் பார்க்கும் பார்வையாளர்களை எதிர்நோக்கியுள்ளோம்.” என கூறினார்.

ஜி5 இந்தியாவின் வனிக்கத்தலைவர் மணீஷ் அகர்வால், “பிராந்திய ரீதியிலான பேக்குகளை அறிமுக படுத்திய உலகின் முதல் OTT நிறுவனம் நாங்களாகும், கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் அவை அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, சந்தா எண்ணிக்கையில் கணிசமான முன்னேற்றத்திற்கு இது உதவியது. அனைத்து மொழிகளிலும் எங்கள் திரைப்பட கையகப்படுத்தல் உத்தி வலுவானது மற்றும் மேடையில் நிலையான உலக டிஜிட்டல் பிரீமியர்களைக் கொண்ட வலுவான நூலகம் எங்களிடம் உள்ளது. எங்களிடம் சில பிளாக்பஸ்டர் தமிழ் படங்களும் உள்ளன, மேலும் அந்த பட்டியலில் கனா சமீபத்திய சேர்க்கை ஆகும். நல்ல உள்ளடக்கத்தில் நாங்கள் தொடர்ந்து முதலீடு செய்வோம். ” என கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு நவம்பரில், ஜீ5 சந்தாதாரர்களுக்காக பிராந்திய பிரீமியம் பேக்குகளை (தமிழ்,தெலுங்கு மற்றும் கன்னடம்) அறிமுகப்படுத்தியது, இது பெரும் வெற்றியைக் கண்டது. ஜீ5 தமிழ் பிரீமியம் பேக்கின் விலை மாதத்துக்கு ரூ 49/- மற்றும் ரூ. 499 / – ஒரு வருடத்திற்கு.

3500 க்கும் மேற்பட்ட படங்கள், 500+ டிவி நிகழ்ச்சிகள், 4000+ இசை வீடியோக்கள், 35+ திரையரங்கு நாடகங்கள் மற்றும் 12 மொழிகளில் 80+ லைவ் டி‌வி சேனல்கள் உடன் ஜீ5 நாடு மற்றும் உலகம் முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களுக்கான நிகரற்ற உள்ளடக்கத்தை வழங்கி வருகிறது. ஜீ5 உடன் ஜிண்டாகியின் உலகளாவிய உள்ளடக்கம் பிராண்ட், இது பரந்த அளவில் நாடு முழுவதும் பாராட்டப்பட்டது, அதன் விசுவாசமான பார்வையாளர்களை மீண்டும் கொண்டுவந்துள்ளது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

spot_img